KIZUDUO

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA UKEREWE
MKOA WA MWANZA

MUHTASARI WA KIKAO CHA CMT KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI

MDOGO WA MIKUTANO CHA TAREHE 3/6/2022

MAHUDHURIO

A: WAJUMBE

1. Emmanuel L. Sherembi, Mkurugenzi Mtendaji (W)

2. Goodluck J. Mtigandi, Mkuu wa Kitengo cha Nyuki

3. Boniface Kasema, Kaimu Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira

4. Longino Sondole, Kaimu Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara

5. Kisesa Katwe, Afisa Biashara

6. Joseph Komba, Mhasibu Mapato

7. William Kaswahlil Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na

Ushirika
8. Hellen N. Rocky, Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii
9. Abbakary Murshid, Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi
10.Mhozya Simeo, Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Manunuzi
11.Deus John, Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
12.Paschal B. Malecha, Kaimu Mkuu wa Idara ya Ardhi na Maliasili
13.Joachim Tungilo, Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na
Ufuatiliaji
14.Jenitha Damaseni, Mratibu TASAF
15.Eng. Hassan H. Shaban, Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi
16.Majura Kasika, Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani
17.Evarist Msule, Kny Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
18. Stephen Kushoka, Katibu TSC _
19. Zaituni Kayanda, Mthibiti Mkuu wa Shule
20.Dr. Getera Nyangi, Kaimu Mkuu wa Idara ya Afya
21.Selemani A. Shabani, Kaimu Mkuu wa Kitengo cha TEHAMA
22.Mtani Costantine, Kaimu Mkuu wa Idara ya Utawala na Utumishi

B: SEKRETARIETI
1. Stanford N. Majala
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MUHT.CMT.NA. 1/2022/1: KUFUNGUA KIKAO
~Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe waliohudhuria kikao hicho.

Alifungua kikao saa 5:31 asubuhi,

MUHT.CMT.NA. 1/2022/2: KUTHIBITISHA AGENDA
Agenda zifuatazo zilithibitishwa kwenye kikao.
1. Kufungua kikao
2. Kuthibitisha agenda
3. Taarifa ya utekelezaji wa miradi iliyotekelezwa kwa fedha toka IMF (UVIKO
19) yenye thamani ya Tsh. 340,000,000.00
4. Kufunga kikao

MUHT.CMT.NA. 8/2022/54: TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI
ILIYOTEKELEZWA KWA FEDHA TOKA IMF (UVIKO 19) YENYE THAMANI YA
TSH. 340,000,000.00

Taarifa iliwasilishwa kwenye kikao ikionesha kuwa, Halmashauri ya Wilaya ya
Ukerewe tarehe 15 Novemba, 2021 ilipokea fedha kiasi cha Tsh. 340,000,000.00
kwa ajili ya kutekeleza miradi mbalimbali kwenye sekta ya afya, ambapo kiasi cha
Tsh. 250,000,000.00 kilitolewa kwa ajili ya ujenzi wa ICU katika kituo cha afya
Bwisya na kiasi cha Tsh. 90,000,000.00 kilitolewa kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya
watumishi (3:1) katika kituo cha afya Kagunguli.

Hali ya mradi, Mradi wa ujenzi wa ICU pamoja na nyumba ya watumishi upo kwenye
hatua ya ukamilishaiji.

Taarifa ilipokelewa na kuridhiwa.

MUHT.CMT.NA. 1/2022/4: KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe wote waliohudhuria kikao hicho.

Alifunga kikao saa 11:39 jioni.
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